บ้าน ผลิตภัณฑ์ตัวรับส่งสัญญาณ 100G QSFP28

ขายส่งโลหะ 100G QSFP28 ตัวรับส่งสัญญาณ ER4 CWDM ขั้วต่อ LC 40 กม. เข้ากันได้กับ Cisco

ได้รับการรับรอง
ประเทศจีน Shenzhen linkopto Technology Co. Ltd รับรอง
ประเทศจีน Shenzhen linkopto Technology Co. Ltd รับรอง
สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

ขายส่งโลหะ 100G QSFP28 ตัวรับส่งสัญญาณ ER4 CWDM ขั้วต่อ LC 40 กม. เข้ากันได้กับ Cisco

ขายส่งโลหะ 100G QSFP28 ตัวรับส่งสัญญาณ ER4 CWDM ขั้วต่อ LC 40 กม. เข้ากันได้กับ Cisco
ขายส่งโลหะ 100G QSFP28 ตัวรับส่งสัญญาณ ER4 CWDM ขั้วต่อ LC 40 กม. เข้ากันได้กับ Cisco ขายส่งโลหะ 100G QSFP28 ตัวรับส่งสัญญาณ ER4 CWDM ขั้วต่อ LC 40 กม. เข้ากันได้กับ Cisco ขายส่งโลหะ 100G QSFP28 ตัวรับส่งสัญญาณ ER4 CWDM ขั้วต่อ LC 40 กม. เข้ากันได้กับ Cisco

ภาพใหญ่ :  ขายส่งโลหะ 100G QSFP28 ตัวรับส่งสัญญาณ ER4 CWDM ขั้วต่อ LC 40 กม. เข้ากันได้กับ Cisco

รายละเอียดสินค้า:
สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: Linkopto , or OEM
ได้รับการรับรอง: CE, FCC, ROHS, TUV, ISO9001
หมายเลขรุ่น: LQ2xx10X-3LCD40
การชำระเงิน:
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1pcs
ราคา: Get latest price
รายละเอียดการบรรจุ: 10 ชิ้น / ถาดพลาสติกหรือบุคคล
เวลาการส่งมอบ: 3-7 วันทำการ
เงื่อนไขการชำระเงิน: T / T, WU, PayPal, Moneygram, L / C
สามารถในการผลิต: 20,000 ชิ้นต่อสัปดาห์

ขายส่งโลหะ 100G QSFP28 ตัวรับส่งสัญญาณ ER4 CWDM ขั้วต่อ LC 40 กม. เข้ากันได้กับ Cisco

ลักษณะ
ชื่อผลิตภัณฑ์: ตัวรับส่งสัญญาณ 100G QSFP28 ชื่อรุ่น: LQ2xx10X-3LCD40
ความยาวคลื่น: Centern ความยาวคลื่น 1310 นาโนเมตร อัตราการส่งข้อมูล: 100Gbps
ระยะการส่ง: 40km ประเภทตัวเชื่อมต่อ: LC
DDM: กับ สภาพแวดล้อมในการทำงาน: พาณิชย์ 0 ~ 70 ℃
สายเคเบิลชนิด: SMF ความเข้ากันได้: ซิสโก้, HP, H3C, Alcatel-Lucent, MikroTik, จูนิเปอร์, หัวเว่ย, ZTE, ไซเซล, ฯลฯ
การประกัน: 3 ปี ใบสมัคร: FTTX
แสงสูง:

ตัวรับส่งสัญญาณของซิสโก้ 100 กรัม

,

100 กรัม qsfp ตัวรับส่งสัญญาณ

PN: LQ2xx10X-3LCD40

100G QSFP28 Transceiver 100Gbps QSFP28 ER4 CWDM 40km LC Cisco Compatible


คุณสมบัติ

Ø ฟอร์มแฟคเตอร์ MSA QSFP28 ที่เสียบได้ร้อน

Ø สอดคล้องกับอีเธอร์เน็ต 100GBASE-ER4 Lite

Ø รองรับอัตราบิตรวม 103.1Gb / s

Ø ถึง 30 กม. สำหรับ G.652 SMF ที่ไม่มี FEC

Ø ระยะทางสูงสุด 40 กม. สำหรับ G.652 SMF พร้อม FEC

Ø แหล่งจ่ายไฟเดี่ยว + 3.3V

Ø อุณหภูมิกรณีใช้งาน: 0 ~ 70oC

Ø เครื่องส่ง: ระบายความร้อนด้วย 4x25Gb / s LAN WDM EML TOSA (1295.56, 1300.05, 1304.58, 1309.14nm)

Ø ตัวรับ: 4x25Gb / s APD ROSA

Ø อินเทอร์เฟซไฟฟ้า 4x25G (OIF CEI-28G-VSR)

Ø กินไฟสูงสุด 4.5W

Ø ช่องรับ LC แบบดูเพล็กซ์

Ø เป็นไปตาม RoHS-6

 

การใช้งาน

Ø ลิงค์อีเทอร์เน็ต 100GBASE-ER4

Ø Infiniband QDR และ DDR เชื่อมต่อระหว่างกัน

Ø การเชื่อมต่อโทรคมนาคม 100G ฝั่งไคลเอ็นต์

 

คำอธิบาย

ผลิตภัณฑ์นี้เป็นโมดูลตัวรับส่งสัญญาณ 100Gb / s ที่ออกแบบมาสำหรับแอปพลิเคชันการสื่อสารด้วยแสงที่สอดคล้อง

ถึง 100GBASE-LR4 ของมาตรฐาน IEEE P802.3baโมดูลแปลงช่องอินพุต 4 ช่อง 25Gb / s

ข้อมูลไฟฟ้าไปยังสัญญาณออปติคอล LAN WDM 4 ช่องจากนั้นทำการมัลติเพล็กซ์ให้เป็นช่องสัญญาณเดียว

สำหรับการส่งผ่านแสง 100Gb / sกลับกันที่ด้านตัวรับโมดูล de-multiplexes 100Gb / s

อินพุตออปติคัลลงในสัญญาณออปติคอล LAN WDM 4 ช่องจากนั้นแปลงเป็น 4 ช่องสัญญาณออกของ

ข้อมูลไฟฟ้า

 

ความยาวคลื่นกลางของช่อง LAN WDM 4 ช่องคือ 1295.56, 1300.05, 1304.58 และ 1309.14 นาโนเมตรเป็น

สมาชิกของกริดความยาวคลื่น LAN WDM ที่กำหนดไว้ใน IEEE 802.3baLAN ที่ระบายความร้อนด้วยประสิทธิภาพสูง

เครื่องส่ง WDM EA-DFB และตัวรับ PIN ความไวสูงให้ประสิทธิภาพที่เหนือกว่าสำหรับ

แอปพลิเคชั่น 100Gigabit Ethernet เชื่อมโยงได้สูงสุด 40 กม. และสอดคล้องกับอินเทอร์เฟซออปติคัลกับ IEEE802.3ba

ข้อ 88 ข้อกำหนด 100GBASE-LR4

 

ผลิตภัณฑ์ได้รับการออกแบบด้วยฟอร์มแฟคเตอร์การเชื่อมต่อด้วยแสง / ไฟฟ้าและอินเทอร์เฟซการวินิจฉัยแบบดิจิตอล

ตามข้อตกลง QSFP + Multi-Source (MSA)ได้รับการออกแบบมาเพื่อตอบสนองความเลวร้ายที่สุด

สภาพการใช้งานภายนอกรวมถึงอุณหภูมิความชื้นและสัญญาณรบกวน EMI

 

ควบคุมคุณภาพ

ขายส่งโลหะ 100G QSFP28 ตัวรับส่งสัญญาณ ER4 CWDM ขั้วต่อ LC 40 กม. เข้ากันได้กับ Cisco 0ขายส่งโลหะ 100G QSFP28 ตัวรับส่งสัญญาณ ER4 CWDM ขั้วต่อ LC 40 กม. เข้ากันได้กับ Cisco 1

 

 

แพ็คเกจ LINKOPTO

ขายส่งโลหะ 100G QSFP28 ตัวรับส่งสัญญาณ ER4 CWDM ขั้วต่อ LC 40 กม. เข้ากันได้กับ Cisco 2

รายการที่เข้ากันได้กับ Cisco

LPT-XFP10G-BXD-40 10GBASE-BXD XFP BiDi, Tx1330 / Rx1270nm 40 กม. LC DDM
LPT-QSFP40G-SR4 40GBASE-SR4 QSFP +, 850nm 150m MMF MTP / MPO DDM
LPT-QSFP40G-CSR 4 40GBASE-CSR4 QSFP +, 850nm 400m MMF MTP / MPO DDM
LPT-QSFP40G-LR4 40GBASE-LR4 QSFP +, 1310nm 10 กม. SMF LC DDM Duplex
LPT-QSFP40G-LR42 40GBASE-LR4 QSFP +, 1310nm 20 กม. SMF LC DDM Duplex
LPT-QSFP40G-ER43 40GBASE-ER4 QSFP +, 1310nm 30 กม. SMF LC DDM Duplex
LPT-QSFP40G-ER4 40GBASE-ER4 QSFP +, 1310nm 40 กม. SMF LC DDM Duplex
แผ่นเสียง - SFP25G-SR85 25GBASE-SR SFP28, 850nm 100m MMF LC DDM Duplex
LPT-QSFP100G-SR4 100GBASE-SR4 QSFP28, 850nm 100m MMF MTP / MPO DDM
LPT-QSFP28-CWDM4 100GBASE-CWDM4 QSFP28, 1310nm 2 กม. SMF LC DDM Duplex
LPT-QSFP100G-LR4 100GBASE-LR4 QSFP28, 1310nm 10KM SMF LC DDM Duplex
LPT-QSFP100G-ER4 100GBASE-LR4 QSFP28, 1310nm LWDM 25KM SMF LC DDM Duplex
LPT-QSFP100G-ER4L 100GBASE-ER4L-S QSFP28, 1310nm 40 กม. SMF LC DDM Duplex

รายละเอียดการติดต่อ
Shenzhen linkopto Technology Co. Ltd

ผู้ติดต่อ: Ning Pang

โทร: +8618778390321

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ