ETU-Link Technology Co., Ltd
ETU-Link เทคโนโลยี จำกัด

การแสวงหาอย่างต่อเนื่องของเราคือการชนะการย้ายของคุณ!

บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
สุดยอดผลิตภัณฑ์

เราคือ อย่างดี ผู้ผลิต ของ อีเธอร์เน็ตโมดูล SFP, โมดูล BIDI SFP, โมดูล RJ45 SFP จากประเทศจีน.

ETU-Link Technology Co., Ltd ETU-Link Technology Co., Ltd ETU-Link Technology Co., Ltd ETU-Link Technology Co., Ltd ETU-Link Technology Co., Ltd ETU-Link Technology Co., Ltd ETU-Link Technology Co., Ltd ETU-Link Technology Co., Ltd
1 2 3 4 5 6 7 8
Rehttp: //www.maoyt.com/test/ethernetsfpmodule.com/photo/cm20020663-maoyt.jpgception desk ตัวอย่างและใบรับรองแสดงพื้นที่ เจ้าหน้าที่สำนักงาน ห้องประชุม ห้องประชุม ที่ทำงานสำนักงานเขต ที่ทำงานสำนักงานเขต สำนักงานผู้จัดการทั่วไป

ETU-Link Technology Co., Ltd

ETU-Link Technology Co. , Ltd ( ETU-Link ) เป็น บริษัท ฐานที่มีเทคโนโลยีสูงในเซินเจิ้นเราส่วนใหญ่มุ่งเน้นไปที่การพัฒนาและส่งเสริมการขายผลิตภัณฑ์และเทคโนโลยีใหม่ในสาขา Optical Transceiver ด้ว... อ่านเพิ่มเติม

40G QSFP + ตัวรับส่งสัญญาณ

ตัวเชื่อมต่อ LC4 แบบสองทาง LRDM CWDM Qsfp ตัวรับส่งสัญญาณแสง 40G เข้ากันได้กับซิสโก้

ตัวรับส่งสัญญาณ LC ที่ทนทานของ Duplex Qsfp 40gb, QSFP + CWDM Cisco 40g ตัวรับส่งสัญญาณ 40 กม

Cisco 40G QSFP + ตัวรับส่งสัญญาณที่เข้ากันได้ LX4 1310nm 2km MPO Connectors

850NM 300M / 400M 40G QSFP + ตัวรับส่งสัญญาณ QSFP-40G-ESR4 MPO เชื่อมต่อกับ DDM

ตัวรับส่งสัญญาณ 100G QSFP28

โลหะ 100 กรัม QSFP28 Transceiver ER4 ตัวเชื่อมต่อ LC 40km LC4 เข้ากันได้กับซิสโก้

โลหะ 100G QSFP28 Transceiver LR4 CWDM 10km LC เข้ากันได้กับซิสโก้

CWDM4 Lite 2km LC 100G QSFP28 โมดูลรับส่งสัญญาณเสียบได้ SMF ชนิดของสายเคเบิล

โมดูล SFP 10G

SFP-10G-ZR 100km SM Sfp + ตัวรับส่งสัญญาณแสง, 10gb Sfp + ตัวรับส่งสัญญาณโลหะตู้

16Gbe SFP + CWDM โมดูล, ซิสโก้ SM 10KM Optical Transceiver Duplex LC Connector

อินเตอร์เฟซที่รับส่งสัญญาณแสงใยแก้วนำแสง 10G SFP + LR 1310nm 10km การเชื่อมต่อ SMF

Cisco Fiber Module ที่ส่งสัญญาณได้ขนาด 300 ม. ใช้พลังงานต่ำ

ขอใบเสนอราคา

E-Mail | แผนผังเว็บไซต์

Privacy Policy ประเทศจีน ดี คุณภาพ อีเธอร์เน็ตโมดูล SFP ผู้ผลิต. © 2018 - 2020 ethernetsfpmodule.com. All Rights Reserved.